Chiều 24/7, UBND xã Đồng Lợi, huyện Triệu Sơn đã tổ chức Lễ ra mắt mô hình “Chung tay giúp đỡ người chấp hành xong án phạt tù tái hòa nhập cộng đồng”.
- Công an huyện Lang Chánh
- Công an huyện Yên Định
- Công an huyện Bỉm Sơn
- Công an huyện Mường Lát
- Công an huyện Quảng Xương
- Công an huyện Như Xuân
- Công an huyện Quan Sơn
- Công an huyện Bá Thước
- Công an huyện Thạch Thành
- Công an huyện Ngọc Lặc
- Công an huyện Sầm Sơn
- Công an huyện Thiệu Hóa
- Công an huyện Hậu Lộc
- Công an Thành phố Thanh Hóa
- Công an huyện Hà Trung
- Công an huyện Thọ Xuân
- Công an huyện Như Thanh
- Công an huyện Triệu Sơn
- Công an huyện Tĩnh Gia
- Công an huyện Vĩnh Lộc
- Công an huyện Cẩm Thủy
- Công an huyện Hoằng Hóa
- Công an huyện Nông Cống
- Công an huyện Quan Hóa
Liên kết
Luật Lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự (ANTT) ở cơ sở chính thức có hiệu lực từ ngày 01/7/2024. Cũng như Công an các địa phương trên địa bàn tỉnh, Công an huyện Như Thanh đã đồng loạt tổ chức ra mắt 159 Tổ bảo vệ ANTT ở cơ sở với 477 thành viên. Ngay sau khi ra mắt, với trách nhiệm và ...
|
Chiều 15/7, Ban Chỉ đạo 138 TP.Thanh Hóa đã tổ chức hội nghị tổng kết 10 năm thực hiện Chỉ thị số 09/CT-BCA-V28, ngày 19/8/2014 của Bộ Công an về “Đẩy mạnh phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc (ANTQ) trong đồng bào các tôn giáo”. Dự Hội nghị có đồng chí Thiếu tướng Trần Phú Hà, Ủy viên Ban ...
|
Chiều 05/7/2024, Ban Chỉ đạo 138 huyện Thọ Xuân đã tổ chức Hội nghị tổng kết 10 năm thực hiện Chỉ thị số 09 của Bộ trưởng Bộ Công an về đẩy mạnh phong trào toàn dân bảo vệ ANTQ trong đồng bào các tôn giáo.
|
Sáng 02/7/2024, Ban Chỉ đạo 138 huyện Hậu Lộc và Ban Chỉ đạo an ninh, trật tự xã Triệu Lộc đã long trọng tổ chức điểm “Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc năm 2024”. Tham dự Ngày hội có đại diện cấp ủy, chính quyền, Ban Chỉ đạo 138 các cấp và đông đảo quần chúng nhân dân xã Triệu Lộc...
|
Chiều 01/7, UBND phường Phú Sơn, TX. Bỉm Sơn đã tổ chức ra mắt mô hình "Camera vì bình yên cuộc sống" …
|
Sáng 07/6, UBND thị trấn Sơn Lư và Trường THPT Quan Sơn, huyện Quan Sơn đã phối hợp với Công an huyện Quan Sơn tổ chức ra mắt mô hình “Cổng trường An toàn giao thông”....
|
Sáng 07/6, Công an huyện Triệu Sơn và Ban Vận động thành lập Hội Cựu Công an nhân dân huyện Triệu Sơn tổ chức Đại hội lần thứ Nhất thành lập Hội nhiệm kỳ 2023 - 2028. Tham dự Đại hội có các đồng chí: Lê Văn Tuấn, Bí thư Huyện ủy; Lê Kim Chất, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; ...
|
Sáng ngày 04/6, Ban Chỉ đạo ANTT xã Thiệu Toán, huyện Thiệu Hoá tổ chức Lễ ra mắt mô hình “Camera với ANTT”.
|
Nhằm trang bị cho người dân những kiến thức, kỹ năng cơ bản, cần thiết trong công tác phòng cháy chữa cháy và thoát nạn trong các vụ cháy, tối 27/5, Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH đã thành lập 3 tổ công tác tuyên truyền, hướng dẫn kỹ năng PCCC và CNCH cho các cư dân đang sinh sống tại chung cư Mai ...
|
Nhằm tiếp tục tăng cường công tác bảo đảm an ninh trật tự, phòng ngừa, đấu tranh trấn áp tội phạm, xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc, chiều 23/5/2024, UBND xã Xuân Hồng, huyện Thọ Xuân đã tổ chức ra mắt mô hình “Camera với ANTT” và triển khai xây dựng “Xã điển hình về phong trào ...
|
Sáng 20/5/2024, UBND và Công an thị trấn Hà Trung đã phối hợp với Trung tâm giáo dục nghề nghiệp (GDNN), giáo dục thường xuyên (GDTX) tổ chức ra mắt mô hình “Cổng trường An toàn giao thông”.
|
Thông tin cần biết
Thông tin cần biết
Dịch vụ công mức 3,4
Dịch vụ công
- Cấp, quản lý thẻ căn cước công dân
- Chính sách
- Đăng ký, quản lý con dấu
- Đăng ký, quản lý cư trú
- Đăng ký,quản lý phương tiện giao thông cơ giới đường bộ
- Khiếu nại,tố cáo
- Phòng cháy chữa cháy
- Quản lý ngành nghề kinh doanh có điều kiện
- Quản lý vũ khí,vật liệu nổ và công cụ hỗ trợ
- Quản lý xuất nhập cảnh
- Tổ chức cán bộ
- Lĩnh vực khác
- Định danh và xác thực điện tử
Thăm dò ý kiến
Không có dữ liệu
Kết quả bình chọn
Liên kết website